Top 3 HD player còn trụ lại trên thị trường năm 2014

Discussion in 'Nguồn phát đa kênh' started by nhuthungfoto, 1/12/14.

1. giaigiatan

giaigiatan Approved Member

Các bác cho em hỏi, trong số đầu HD có đầu nào khi nghe nhạc có màn hình led hiển thị folder và list bài hát mà không phải bật ti vi không ạ? Dune hay Pop ạ?

2. audiovinh

audiovinh Advanced Member

Chào các bác, nói về Top 3 HD player còn trụ lại trên thị trường năm 2014 thì em còn con: HD Player Novatron IAMM NTR83WT của Hàn Quốc, Phát hình theo chuẩn Full HD 1920x1080.
    Multi Codec (MKV H2.64, RealMedia, RMVB, WMV...).
    Âm thanh DTS, Dolby Digital.
    Em đã bỏ quên 4 năm nay song trong ổ cứng 500 G vẫn còn đầy phim HD, nhạc Lossless (Plac). Vừa rồi đem dùng lại. nó vẫn chạy tốt; em nghe nhạc qua Âmply EL84 ( xuất từ đường AV) thì thấy âm thanh không thể bằng đầu CD được. Các cao thủ đã dùng HD player có cách nào Mod để nghe nhạc Lossless hay lên được không. Chúng ta đã Mod các loại đầu CDP thế thì HD player có thể mod được để nghe nhạc số chất lượng mà không phải dùng kèm máy tính cồng kềnh được chứ.

3. Z600

Z600 Advanced Member

Em cũng có con tvix n1 gio chỉ làm cơ lấy optical qua dac thoii. Vậy mà chất luong chỉ tàm tạm
    Hdp có mỗi con cpu sử lý hêt tất cả hình và tiếng nên mod cung chịu

4. TaxiDriver

TaxiDriver Advanced Member

Đầu HD 4K POPCORN HOUR A-500 PRO xuất hiện rồi, chờ thông tin và review em nó. :roll:

5. tienkhoak95

tienkhoak95 Advanced Member

Các bác cho hỏi, hiện đầu HD player nào có thể xem được app hdviet ? hiện tại hỏi nhà cung cấp hdviet thì chỉ hỗ trợ cho Android 4.0 trở xuống và Linux nhưng Dune các bản cũ. Còn các đầu phát Android sau này thì không hỗ trợ.
    Mà em thì chỉ khoái xem phim trên hdviet .
    P/S có nhà cung cấp phim online nào khác đẹp, rõ và phim mới hơn hdviet không ? dùng box nào ?
    Cảm ơn các Bác !

Share This Page

Loading...