infinity kappa 7.1

Discussion in 'Loa' started by danduy, 15/11/16.

1. danduy

danduy Advanced Member

Các bác cho em hỏi chút :
    Có người bán online em thấy cũng đẹp, không biết chất âm ra sao và phối ghép như thế nào, em tính mua mà phân vân, cảm ơn. Gu của em hợp JBL ghép Marantz.

Tags:
  2. ductran116

ductran116 Advanced Member

Bác thích chất âm JBL là thích chất âm Mỹ, Nếu vậy thì infinity kappa 7.1 là chuẩn rồi, tuy nhiên dòng này cần ampli công suất lớn một chút.

3. Nobitanobita

Nobitanobita Advanced Member

Cho e hỏi , kappa 7 vs 7i khác nhau như thế nào ,vì e thấy hình thức vs tiền khác nhau nhìu , kap 6 vs cap 7 có khác nhau nhìu k , kappa 6 đánh với denon 2000ae dc ko , xin cảm ơn

4. kongtat

kongtat New Member

Mình có cặp loa kappa 7.1 ghép với amply Denon 2000iv nhưng cảm thấy vẫn k hay lắm, Các bác cao thủ có ý kiến gì giúp em với đc k
    Cảm ơn các bác !

5. hoangdv

hoangdv Advanced Member

Dòng Infinity Kappa này ăn khá nhiều dòng nên các bác để ý một chút, các bác có thể kiếm e Tandberg 3012a Class a 100w/k trong tầm tiền oánh mấy dòng Infinity ăn dòng này khá hay, hoặc kiếm em Pow Sumo Anoromeda II - tiếng uy lực luôn ah.

6. Nobitanobita

Nobitanobita Advanced Member

Shop thì tư vấn dùng sanui hoac luxmax , e thì chưa ghép thử nên chưa biết,bác hoangdv cho biet 2 dòng trên ở đâu bán giá bnhiu nên dùng dòng nào trong 2 dòng trên

Share This Page

Loading...