GIAO LƯU AMPLI ĐÈN ĐIỆN TỬ TỰ LẮP 14/09/2014

Discussion in 'VNAV Contest - Festival' started by sinhlk, 2/8/14.

1. luuly

luuly Advanced Member

Tình thật thì nhìn cụ Me xừ trông điển trai thế chứ hàng họ còn chút gì đâu. Không tin, các bác cứ xem hình trông cứ phẳng lỳ như ở dưới đây thì rõ

Em còn nghe tây đồn, hàng họ chỉ còn cỡ móng tay, chỉ đủ giải quyết được món nhất khoái thui. Cụ me xừ đang cân nhắc lời rủ rê của chị Thanh Tâm đi sang thái cắt phéng một cái chuyển luôn cho xong chứ bé tí thế kia thì ......... chả làm được gì mà lại mang tiếng là men

Attached Files:

2. litono

litono Advanced Member

Em đang nôn để được biết ai là người "WIN" trong cuộc chơi này, các cuộc so kè căng thẳng quyết liệt trong các cuộc đấu giá là hấp dẫn nhất, hihi :)

3. luuly

luuly Advanced Member

Vâng, cuộc đấu giá tại buổi liên hoan này thực sự hấp dẫn hơn cả những cuộc đấu giá trước em từng tham dự vì có những tình tiết thật hấp dẫn. Cụ về sớm thì thật là tiếc đấy. Và em cũng tiếc rằng, em lo ngồi cười mà quên ghi lại những khung hình hay vì diễ biễn nhanh quá nên đành tường thuật có tí chay vậy. Nếu em ghi được nhiều tấm hình như vậy thì chắc bài tường thuật của em sẽ hấp dẫn các bác hơn

vâng, sau màn tra cứu thông số kỹ thuật thì cuộc đấu giá bắt đầu với mức giá khởi điểm bằng 0 và bước giá tự do.

Liên tục những tiếng hô, tiếng la để đặt giá vang khắp phòng. Tiếng tranh cãi, đùa cợt khi mỗi thành viên giành nhau đặt giá. Không khí thật sự bắt đầu nóng bừng lên còn hơn ngồi gần lò luyện đan

Attached Files:

4. luuly

luuly Advanced Member

Và không khí lại được khuấy động hơn khi BTC thuê hẳn một dàn cổ động chiên nghiệp đang đóng quân ở ngã ba vỉa hè gần đấy

Attached Files:

5. luuly

luuly Advanced Member

Đã mấy lần cụ Me xừ đẩy giá đấu lên rất cao, vì ...... mỗi lần đặt giá thì đều được chụp hình chung với mẫu nên cụ Me xừ máu lém

Híc, trông đẹp đôi qáu cơ

Attached Files:

6. luuly

luuly Advanced Member

Giá đấu ngày càng được đẩy lên mức ...... không tưởng tượng được. Cuối cùng, Long đại phu thắng cuộc với giá tương đương hai năm ăn quà sáng của em. Đấy là tính theo kiểu sáng nào cũng ăn một cách nghiêm túc, no nê đấy, chứ còn như hiện nay em xơi bữa đực bữa cái thì có xơi 10 năm cũng chưa hết số tiền thắng

Em tính nhẩm thấy giá thắng bợt so với mức tiêu dùng của em ................. chênh lệch khủng khiếp quá

Em Nhồng đã tận tay Long đại phu đồ thắng cuộc

Attached Files:

7. luuly

luuly Advanced Member

Bác Châu - BC BTA đã thay mặt Long đại phu trao cả xấp tiền tươi cho cụ Sinhlk. Nhìn cụ Sinhlk cười mà em cảm nhận được cụ ấy quá sức hài lòng vì chắc là lần đầu tiên được cầm cả đống tiền thế này

Dưng mà, nhìn nụ cười của cụ Sinhlk em cứ thấy nó đêu đểu thế nào ấy

Attached Files:

8. luuly

luuly Advanced Member

Lần đấu thứ hai là dĩa Nguyễn ánh 9 có chữ ký của cụ Nguyễn Ánh 9 và ...... thêm cái gì nữa mà em quên rồi. Bác nào nhớ thì bổ sung giúp

Quà đấu giá lần này do Audio Space tài trợ và bác nào đó tài trợ, em cũng quên rồi

Attached Files:

9. luuly

luuly Advanced Member

Đội cổ động chiên nghiệp không cần ai mướn sau khi bác Thiên vừa dứt lời liền lập tức nhảy vào khua chuông gióng trống ầm ĩ cả phòng

Attached Files:

10. luuly

luuly Advanced Member

Và cũng như lần đấ giá trước, giá khởi điểm bằng 0 và bước giá tùy ý

Bác Tuấn Anh phát mức giá đầu tiên đạt mức hàng triệu đồng

Attached Files:

11. luuly

luuly Advanced Member

Cả khán phòng bắt đầu lại tiếp tục nóng với nhiều lần giá đặt không tưởng.

Nhiều bác sờ ví thấy không đủ xiền nhưng rất muốn tham gia đấu cho tới bến như bác áo ca rô đành phải gọi điện thoại người thân xin quyền trợ giúp. Dù không gian phòng ầm ĩ đủ loại âm thanh nhưng em vẫn nghe được tiếng mắng chửi oang oang mang tầm hai en trong điện thoại rằng:

Hồi sáng, có phát những tận hai mươi nghìn để ăn sáng với cà fê rồi còn đòi chi nữa. Hừ, đẹp ông đi. Đấu với đá cái rì, đấu có thắng thì lấy gì mà chung. Muốn đấu thì vác cái xác về đây, về nhanh rồi tôi đấu cho ông bít.

Attached Files:

12. luuly

luuly Advanced Member

Vâng, không khí cứ nóng hừng hực như đang trong lò bát quái dù máy lạnh đang mở hết cỡ xuống đến -16 độ, độ lạnh thấp hơn cả nhiệt độ thấp nhất của kho lạnh

Attached Files:

13. luuly

luuly Advanced Member

Và những luồng không khí nóng ấy chợt ngưng di chuyển vì đã có bác thắng bợt. Người thắng bợt cũng là người đặt giá đầu tiên và cũng là người kết thúc món đấu thứ hai, đó là bác Tuấn Anh với mức giá cũng không tưởng. Các bác có thể thấy mặt mũi bác Tuấn Anh buồn thế nào và TTK TDG mừng rỡ hân hoan như thế nào khi đếm tiền mỏi cả hai tay.

Thế là, ta lại tay trao tay, hàng về người thắng còn tiền khủng thì xung quỹ.

Attached Files:

14. luuly

luuly Advanced Member

Vâng, xin thay mặt BTC một lần nữa cám ơn Audio Space đã tài trợ món đấu thứ hai này

Và cũng cám ơn bác Tuấn Anh đã mạnh dạn vượt lên chính mình để thắng bợt này

Attached Files:

15. luuly

luuly Advanced Member

Món đấu thứ 3 là ba bộ dĩa hiếm quý do bác Litino, một thành viên TDG, tài trợ

Attached Files:

16. luuly

luuly Advanced Member

BTC kiểm tra thấy có tất cả 10 đĩa trong 3 hộp dĩa này

Attached Files:

17. luuly

luuly Advanced Member

Long đại phu giới thiệu sơ qua nội dung của 3 bộ dĩa này

Attached Files:

18. luuly

luuly Advanced Member

Và cuộc đấu giá lần thứ 3 cho 3 được bắt đầu bằng tiết mục múa lân đầu dĩa do nghệ sĩ cư dân ngã ba vỉ hè trình diễn

Attached Files:

19. luuly

luuly Advanced Member

Vâng, nói chung thì thứ gì quý hiếm mà mang ra đấu rá thì đều được công chúng công chúng ủng hộ hết mình.
    Và cũng như hai lần trước, mức giá tăng chóng mặt dù BTC không đặt bước giá cũng như giá khởi điểm.

Và, cũng như lần đấu thứ 2, bác Tuấn Anh lại vượt qua chính mình để đấu thắng 3 bộ dĩa này với mức giá khủng không kém lần đấu trước

Attached Files:

20. luuly

luuly Advanced Member

Một vài bác tỏ vẻ tiếc rẻ khi không vượt qua bà xã nhà mình để mạnh dạn đi thẳng đến thành công nên có vẻ tiếc nuối.

Riêng có bác cười cười ý nhị không rõ là mừng hay vui khi không tham gia cuộc đấu. Vâng, chỉ có trời và đất mới hiểu được ca cười khó hiểu này thôi

Attached Files:

21. luuly

luuly Advanced Member

Cuộc đấu giá cuối cùng cũng là cuộc đấu giá đinh của buổi liên hoan. Lần đầu tiên em được tham gia một buổi đấu giá thật hoành văn tráng

Món đấu giá cuối cùng ban đầu chỉ là cái pre huyền thoại của hãng Thi Vân, hàng mới qua test chứ chưa mang ra kinh doanh trên thị trường.

Attached Files:

22. KING

KING Advanced Members

Hoan hô cụ Chim lấy lại phong độ viết phóng sự đậm chất "Chim Hoang" rồi :D

23. luuly

luuly Advanced Member

Gần hết màn .......................... nên phải ráng một chút

Đẻ chữ ra khổ lém nên bác nào có vợ thì nhớ thông cảm cho bà xã nhà mình khi sinh đẻ chứ không phải bà xã nhà người đẻ con cho mình đâu nhé

24. luuly

luuly Advanced Member

Trước khi buổi đấu giá cuối cùng bắt đầu, cụ Sáu BC TDG tiến hành thủ tục trao hàng lấy xiền cho bác Tuấn Anh đã đấu thắng bợt này

Attached Files:

25. luuly

luuly Advanced Member

Rất cảm kích với thảm cảnh bác Tuấn Anh đã vượt qua chính mình thắng luôn 2 bợt, Audio Space quyết định tặng thêm 10 dĩa CD gốc cho bác Tuấn Anh. Nhân tiện, Auido Space cũng tặng cho Long đại phu 10 dĩa gốc tương tự do có giá trị đấu giá 3 cái củ lẳng cũng tương đương tổng giá trị của 2 lần đấu gía của bác Tuấn Anh

Vâng, thay mặt BTC xin cám ơn tấm lóng của Audio Space với cộng đồng

Attached Files:

Share This Page

Loading...