CLB Hoa Phượng Đỏ - Audio Hải Phòng

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by NhanDanTe, 2/9/11.

1. NhanDanTe

NhanDanTe Advanced Member

Nhân ngày kỷ niệm nước nhà độc lập e xin mạn phép các bác Hp được lập ấp nho nhỏ làm nơi sinh hoạt, giao lưu, trao đổi, học hỏi.
    Thân kính mời các bác Hp, các bác trực-gián tiếp dây mơ dẫy má đến Hp, các bác yêu loa mến đài ham phối ghép, thân bằng gần xa cùng vào nhập hội.
    Chúc Câu lạc bộ HPD cùng các hội viên luôn mạnh khỏe, vui vẻ và có nhiều thời gian bên những món đồ yêu thích của mình.
    Thân ái,
    NDT.

Tags:
  2. Audio & Friends

Audio & Friends Advanced Member

Em đi xa và cũng hơi lâu rồi, có phải làm đơn không ạ :D

3. GIABAO-AUDIO

GIABAO-AUDIO Advanced Member

em xin 1 chân gia nhập hội audio quê hương(HẢI PHÒNG ĐÓ HIÊN NGANG CHỈ BIẾT NGẨNG ĐẦU...)

4. an-haiphong

an-haiphong Advanced Member

Hoa Phượng Đỏ - Hải Phòng thành phố tôi yêu
    CLB Hoa phượng Đỏ - CLB kết nối những niềm đam mê ,sinh ra trùng với ngày sinh Đất Nước !
    Xin chúc mừng ! xin chúc mừng và nhiệt liệt hưởng ứng !

5. nquanghuy

nquanghuy Advanced Member

Chúc mừng hội !!!
    Cho E xin chân điếu đóm luôn thể nhé.

6. kirato

kirato Advanced Member

Mừng quốc khánh, mừng CLB hoa phượng đỏ :D

7. teppi79

teppi79 Advanced Member

HPD có lớp mầm không bác Tệ? để em còn dậy sớm đứng xếp hàng nộp đơn xin nhập học :wink: :lol:
    Chúc mừng quốc khánh và HPD lập hội :D

8. panguyen

panguyen Advanced Member

Xin chúc mừng Hoa Phượng Đỏ Club! Chúc cho CLB luôn đỏ lửa hâm nóng những trái tim đất cảng!

9. KING

KING Advanced Members

ơ này, hôm nay quốc lễ rồi, qua đặng 30 tháng 8, chẳng thấy cuộc gọi từ tay buôn muối ở Thái Bình nhể :D
    Lão đặt gạch lấy 2 chỗ để anh em còn đi lại nhé

10. khai_dvport

khai_dvport Advanced Member

Các Anh Em vào để cùng sinh hoạt, ta sẽ có buổi khai trương hoành tráng. Em đang ở Đa Năng tuân sau về em sẽ tổ chức các Bác nhé!

11. Hungaudiocampha

Hungaudiocampha Advanced Member

XIN CHÚC MỪNG CLB AUDIO HẢI PHÒNG...

12. pheulong

pheulong Advanced Member

Tệ tưởng nói đùa hóa ra làm thật hả?mà hiểm thế nhằm đúng ngày Quốc Khánh mà mở hội :lol: cụ phải đưa ra nội quy sinh hoạt cụ thể nhé,nếu không lại rơi vào tình trạng ném đá tơi tả như mấy topic kia thì khổ :)
    @bác An ơi công trình của em đến đâu rồi?chỉ còn 15 ngày nữa là em nó sinh nhật tròn 3 năm ở nhà bác rồi đấy,bác cấp giấy xóa mù cho em nó còn về với gia đình nhé :)mà khiếp lần đầu em thấy bác pots bài không châm chọc ai đấy :lol:

13. thiet_fe

thiet_fe Advanced Member

Lão này lập ấp mà ko làm lễ mời AE đến cho ý kiến hả :?:
    Xin 1 chân châm tửu đê :lol: :lol:

14. anhmanley

anhmanley Advanced Member

Em chào các bác
    Bác chủ cho em hỏi họp mặt AE giao ở đâu bác nhỉ?

15. ngoctrang

ngoctrang Advanced Member

Bác chủ cho hỏi Hội đã có:

- Thể lệ hay quy chế hoạt động chưa?
    - Sinh hoạt của hội thường kỳ có những gì
    - Muốn tham gia thì giử đơn đến ai?

16. apc_hp

apc_hp Advanced Member

Mấy hôm vừa rồi mải chơi không biết ở nhà mình cũng mở hội....các bác cho em xin đăng ký làm một chân thành viên nhé.
    Bác khai_dvport ơi bác đã về chưa, các bác tổ chức cho anh em gặp gỡ để biết mặt và giao lưu đi ah :D .

17. NhanDanTe

Chào bác cùng toàn thể ae. Em lập thêm ấp mới để thêm cơ hội giao lưu online/offline trao đổi các vấn đề liên quan đến loa đài và kỹ thuật thôi.

1- Quy chế rất đơn giản mà cũng rất khắt khe bác ah: Các bác vào chơi thoải mái, ném đá ao bèo mái thoải. Bác nào có ý định NÉM ĐÁ NHÀ VĂN HOÁ thì xin đi chỗ khác cho ae đỡ phiền lòng.
    2- Không sinh hoạt thường kỳ, không có lịch cụ thể, thích lên là bốc máy alo, thông báo trên box này thôi ah. Giờ giấc ở cơ quan đã sợ lắm rồi bác ơi, chỗ này thoải con gà mái đi ah.
    3- Bác đăng ký vào đây là nhúng chân vào hố vôi rồi đấy ah, coi như là đơn đã được tiếp nhận nhé :D

Hp cũng có mấy bang hội rồi (ít nhất là 3 thì phải), e đã xin phép BQT thành lập thêm ấp này để anh em chặt chém chuyên sâu về kỹ thuật phối ghép và DIY, modifiy...

18. thiet_fe

thiet_fe Advanced Member

Xem bữa tới off cái đê, còn ra quyết định thành lập nhể :lol:

19. pheulong

pheulong Advanced Member

hay là gộp luôn hội Lê Chân vào Hoa Phượng luôn cho tiện Tệ nhỉ?nếu ok thì pm cho mod luôn đi nhé :)

20. Sumo

Sumo Advanced Member

Ôi,em cũng có tý dính dáng đến HP ,đủ điều kiện làm mem rồi :)

21. NhanDanTe

Gộp là gộp thế nào, bên đó toàn ông mồm rộng tới mang tai, tay dài hơn chân chém gió ra bão. Bên này sinh hoạt lành như sữa đậu, cơ cấu tổ chức rõ ràng cụ thể, tiết lộ "Biên bản họp tù bị" và "Quyết định bổ nhiệm" sơ bộ nhé (nhớ là chưa công bố ra công luận đâu đấy, đừng nói với ai nhé)

1- Trưởng ban kỹ thuật - An-haiphong, phó ban Aping, thường dân Huy đồng nát. Phương châm hoạt động của Ban kỹ thuật này: Biến cái không thể thành cái có thể, biến cái amply đang hát thành...đống sắt vụn :D
    2- Trưởng ban Cắm rút Phối ghép ( sau đây gọi tắt là Ban Cắm Phối) - QuajGiaf, phó ban thaypha. Biến Thanh Lam thành Hà trần, biến giọng chua như giấm thành ... vịt đực. Tiêu chí đơn giản là Thu gom càng nhiều dây dợ càng tốt
    3- Trưởng ban đời sống: Chẳng ai khác ngoài bác Khai_dvport: Khám và phá nhiều tụ điểm ăn nhậu, tổ chức và hô hào cafe cà pháo.
    4- Cán bộ đường lối: Cựu thành viên F1 hạng nặng Thiet_fe: đi mây về gió, đâu cần là có, đâu có...ếch cần. Trên từng cây số đều...Thiệt phê
    5- Mõ làng: Tệ ơi là tệ
    6- ... Còn nhiều ban bệ lắm, em đang môi giới mua quan bán chức vụ này, không khéo giàu to :D
    Phó thường dân....ối giời nhiều lắm, đang rủ rê mấy bác già đi học vi tính đặng còn lên đây chém gió.

22. NhanDanTe

Ông còm nhom này đợi hậu xét nhé, xem thái độ thế nào đã. Dạo này cũng chém tởn lắm rồi đấy :evil:

23. vinapipe

vinapipe Advanced Member

Giới audiophile hải phòng giờ lại giống ...giang hồ hải phòng xưa rồi chia năm xẻ bẩy, anh Longpheu ơi cứ để mấy hội thế này thỉnh thoảng các hội va chạm hẹn hò chém...gió nhau cho sướng (bác nào chém rát quá, em rút súng..hoa cải -đặc sản hải phòng-cho đi Ninh hải luôn) :lol: :lol:

24. teppi79

teppi79 Advanced Member

Gộp là gộp thế nào, bên đó toàn ông mồm rộng tới mang tai, tay dài hơn chân chém gió ra bão. Bên này sinh hoạt lành như sữa đậu, cơ cấu tổ chức rõ ràng cụ thể, tiết lộ "Biên bản họp tù bị" và "Quyết định bổ nhiệm" sơ bộ nhé (nhớ là chưa công bố ra công luận đâu đấy, đừng nói với ai nhé)

1- Trưởng ban kỹ thuật - An-haiphong, phó ban Aping, thường dân Huy đồng nát. Phương châm hoạt động của Ban kỹ thuật này: Biến cái không thể thành cái có thể, biến cái amply đang hát thành...đống sắt vụn :D
    2- Trưởng ban Cắm rút Phối ghép ( sau đây gọi tắt là Ban Cắm Phối) - QuajGiaf, phó ban thaypha. Biến Thanh Lam thành Hà trần, biến giọng chua như giấm thành ... vịt đực. Tiêu chí đơn giản là Thu gom càng nhiều dây dợ càng tốt
    3- Trưởng ban đời sống: Chẳng ai khác ngoài bác Khai_dvport: Khám và phá nhiều tụ điểm ăn nhậu, tổ chức và hô hào cafe cà pháo.
    4- Cán bộ đường lối: Cựu thành viên F1 hạng nặng Thiet_fe: đi mây về gió, đâu cần là có, đâu có...ếch cần. Trên từng cây số đều...Thiệt phê
    5- Mõ làng: Tệ ơi là tệ
    6- ... Còn nhiều ban bệ lắm, em đang môi giới mua quan bán chức vụ này, không khéo giàu to :D
    Phó thường dân....ối giời nhiều lắm, đang rủ rê mấy bác già đi học vi tính đặng còn lên đây chém gió.[/quote]

Điều kiện làm Phó..thường dân dư lào anh Tệ ơi, nộp đơn cho ai đây, có phải uốn rượu ăn thề không? :roll:

25. khai_dvport

khai_dvport Advanced Member

Kính thưa toàn thể các Bác! Theo ý kiến của toàn bộ AE hội, ta phải có một buổi khai trương để ra mắt toàn bộ AE. Em dự kiến vào trưa thứ bẩy tuần này (ngày 10 tháng 09 năm 2011), vậy xin ý kiến toàn bộ các Bác.

Trân trọng!

Share This Page

Loading...