CLB audio Long Biên

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by Virgo, 15/5/13.

1. tranchung159

tranchung159 Advanced Member

Đầu năm nhàn dỗi em chơi món này, cứ gọi là một tiền gà 3 tiền thóc.

Attached Files:

2. caoan

caoan Advanced Member

Cái này thì đẹp nhưng mà có khả năng một tiền gà ba tiền thóc...hihi

3. tranchung159

Đúng đó bác, đôi khi giải quyết khâu hình thức cho nó chỉnh chu.

4. caoan

caoan Advanced Member

Em ship 4 cái nakamichi từ Nhật bổn về.... sao hình thức nó y trang mấy cái nakamichi ở chợ trời thế..... :mrgreen:

5. lexuanson

lexuanson Advanced Member

Lại có người say mê DIY đây

Attached Files:

6. tinhdhmo

tinhdhmo Advanced Member

Con này hàn không cẩn thận, dùng không cẩn thận hay gẫy "chân giữa" lắm đó anh

7. tranchung159

Thanks, Mình cũng DIY được bộ, dùng cũng khá tốt.

8. Tran Minh Cong

Tran Minh Cong Advanced Member

Rảnh rỗi em tập tành làm Cross cho loa super treb. Em chia sẻ một vài hình ảnh, làm hơi ô mai xấu nhưng vẫn sướng!

Attached Files:

9. lexuanson

Xin chào mọi người xin chúc mừng chú Công.Làm thành công rồi thì làm đẹp đâu khó chú.
    Xin báo cáo anh em trong CLB Long biên.Chủ nhật tới là chủ nhật đầu tiên của tháng 3 theo qui định anh em mình sẽ gặp giao lưu.Lần này sẽ giao lưu ở nhà chú Đồng với chủ đề giao lưu các âm ly công xuất nhỏ lòng cốt là âmli EL84.vi âm ly dòng EL84 CLB mình có nhiều,Amli nhỏ mình cũng có nhiều.
    Rất mong chú Đồng bố trí cho cái phòng nghe tốt để anh em đến thăm nhân dịp năm Bính thân này.
    Đề nghị mọi người bớt chút thời gian đên dự để buổi giao lưu thành công tốt đẹp.
    Thời gian 15g30 chủ nhật tới.

Hôm đó với mọi người sẽ được nghe xem mẫu âm ly vừa ráp xong của chú Đức 6P14p PPP.Hôm qua chú vừa mang tới nhà tôi nghe rất hay rất tiếc ảnh xấu quá không đưa nên được.

10. tranchung159

Em không có 6p14p lên được ở nhà phải không bác, chắc nhiều bác giống em. Hay để bọn em tách thành hội không có 6p14p chứ không sinh hoạt kiểu này chớ quá.

11. lexuanson

Chú hiểu sai rồi.Giao lưu âm ly nhỏ đấy chớ.trong đó có con 300B và KT 88 SE của chú và chú Công chú Hồng ra khoảng 5-7 W con nhỏ hơn 6p14p PP ấy mà.Hôm đó chú mang đế cho zui.rối GU 17 của chú Hùng nũa.Tại chú đọc không kỹ thôi.Với lại anh ghi vậy để nó mang tính chuyên sâu thôi,chứ giao để cho vui thôi không có ý gì đâu.Vậy nhé.Với lại con EL84 của chú được giải đâu rồi.con đó hay mà sao không cho anh em nghe lại

12. tranchung159

El84 của em đã mang đi biếu tặng rồi, lúc nó ở nhà em cả năm trời thì không thấy bác nhắc đến, giờ thì lại nhắc, khó cho em nhỉ :mrgreen: ?

13. lexuanson

Biếu xếp à,tiếc quá.Thôi năng nề làm gì mấy chuyện này cho già người đi chú.Hồi anh bị ném đá anh vẫn cười khanh khách.Thôi xin lỗi mọi người tại anh chưa bàn kỹ đấy thôi.để chú Đống sắp xếp rồi ta tính tiếp.Tại trước tết chú Đồng có xung phong sau tết giao lưu tại nhà em.Mà nhà chú Đồng có con 6P14p ráp cùng đợt với chú chạy khá hay,và hệ thống loa nhà chú ấy có con AR 4 chạy cho loại âm ly đó rất hợp.Hơn nũa anh chỉ nghĩ để cho chú Đồng biểu dương lực lượng kích cấu cho chú ấy ráp thêm con nữa.Và cũng không biết chú biếu tặng con EL84 quý hiếm ấy đi.Trời?tiếc thật.

14. tranchung159

Cảm ơn cụ chủ tịch đã giằn vặt giúp em, chắc cụ phải ở trong tình cảnh mang qùa biếu xếp rồi về nhà trăn trở nhiều lắm lên mới thấu hiểu tâm trạng anh em đến vậy, thảo nào tóc cụ bạc nhiều.
    Dear các cụ,
    Em có hai con 2 com ampli pp, cuối năm vừa rồi mang biếu tặng cả, một con cho thằng em trai em, một con cho ông anh đồng hao (gọi là của nhà trồng được, không có gì to tát và tiếc nuối cả). Kính báo.

P/S: kiểu này em cũng phải hỏi lại anh, em nhân viên khi đi biếu quà xếp có trăn trở gì không để mình còn rút kinh nghiêm.

15. bluemoon1974

bluemoon1974 Advanced Member

Mệt nhỉ. Em chả có gì để biếu, cứ chầu đâu có nhậu là em tới. Hihi

16. tranchung159

Thì em cũng biếu xén ai đâu, chỉ loanh quanh mấy anh em trong nhà. Tại cụ chủ tịch bảo em thế lên em mới trình bầy thế, không thì cụ ấy lại suy bụng ta ra bụng người thì chít em. :lol:

17. lexuanson

Anh trêu chú vậy thôi.chứ anh biết chú là xêp lại là dân kinh doanh nên không phải biếu quà như dân công chức bọn anh đâu.Theo anh là chỗ vui chơi mình nên vui vẻ và thỏa mái.Hẹn gặp lại mọi người chiều chủ nhật 6/3/2016 với tinh thần thỏa mái và giải trí.Anh rất muốn làm vừa lòng mọi người đôi lúc được người này thì lại động chạm tới người khác.có gì các chú bỏ quá cho anh nhé.Xin cám ơn mọi người.

18. Dongghitar

Dongghitar Advanced Member

Kính mời anh em tới nhà tôi uống bia,nghe nhạc và bàn chuyện thời sự. Thời gian 15h30 Chủ nhật, 6-3-2016.
    Trân trọng.

19. lexuanson

Thay mặt cho anh em CLB trân trọng kính mời anh em trong CLB Long biên họp mặt đầu năm tại nha chú Đồng theo thông lệ mỗi tháng 1 lần vào tuần đầu của tháng.

Thời gian 15g30 ngày 6/3/20016
    Điạ điểm Nhà chú Đồng.
    Nội dung : 1-Nghe nhac qua các âm ly của mọi người
    2- Kể chuyên tâm sự chia sẻ trao đổi vế kiến thức DIY
    3- Bàn về công việc của tháng và của năm 2016

Thông báo này thay cho giấy mời.rất mong mọi người bố trí sắp xếp để buổi gặp mặt đông vui và thành công.
    Hành trantg mang theo là chiếc âm ly mà mính ráp để mọi người thưởng thưc,bình luận và chia sẻ góp ý.

Trân trọng kính mời

20. tranchung159

Anh trêu chú vậy thôi.chứ anh biết chú là xêp lại là dân kinh doanh nên không phải biếu quà như dân công chức bọn anh đâu.Theo anh là chỗ vui chơi mình nên vui vẻ và thỏa mái.Hẹn gặp lại mọi người chiều chủ nhật 6/3/2016 với tinh thần thỏa mái và giải trí.Anh rất muốn làm vừa lòng mọi người đôi lúc được người này thì lại động chạm tới người khác.có gì các chú bỏ quá cho anh nhé.Xin cám ơn mọi người.[/quote]

Cụ chủ tịch có vẻ thích trêu nhỉ? lại còn trêu cho nó vui nữa chứ.

21. Dongghitar

Em mới tậu bộ bóng này. Các anh đến nghe thử và cho ý kiến.

Attached Files:

22. tranchung159

Dear các cụ,

Chủ nhật này em về quê chơi có thể không ra kịp để tham gia, chúc các cụ vui vẻ.

Tranchung159.

23. hieu77nt

hieu77nt Advanced Member

Buổi giao ban gặp mặt đầu tháng 3 năm 2016 diễn ra tốt đẹp, cảm ơn thịnh tình gia đình Anh Dong Pham đã rất chu đáo,
    kết thúc buổi họp giao ban tại quán Trâu...

Attached Files:

24. Dongghitar

CLB Audio Long biên đã tổ chức buổi họp đầu năm tại nhà một thành viên và thưởng thức một vài tác phẩm do anh em mang đến.
    Buổi gặp mặt diễn ra vui vẻ, ấm áp tình đoàn kết và như thường lệ, kết thúc tại nhà hàng trâu Hải Anh. Cảm ơn anh em và cảm ơn anh Hùng với chai rượu tặng CLB.

Attached Files:

25. lexuanson

Đẹp quá.ảnh các chú chụp quá chuẩn.CLB Long biên rất nhiều nghệ sỹ nhiếp ảnh gia tầm cỡ.Hy vọng các chú hãy thể hiện hết mình trong CLB và ngoài đời.

Buổi giao lưu đầu năm đã thành công tốt đẹp.với bao dư âm ấn tượng khó nhạt phai theo năm tháng.Những sự kiện này sẽ đi cùng sự phát triển của CLB chúng mình.

Buổi tháng sau sẽ ở nhà chú Hiếu cùng với sự ra mắt con âm ly 2A3 đẹp và hay.kính mong các bác âm ly của mình đến để khoe hương khoe sắc với bác chủ nhà nhé.

Hẹn gặp lại mọi người

Share This Page

Loading...